Welcome Guest! To enable all features please try to register or login.
Post Reply

lek_maameaw
Posted : Friday, June 8, 2012 5:59:05 PM(UTC)
Guest

Rank: Guest

Was thanked: 12 time(s) in 12 post(s)
อยากจะมาแนะนำเพื่อนๆ ในห้องชายคา สำหรับเพื่อนๆที่กำลังหาทาวเฮาส์ดีๆ ไว้เป็นของตัวเองสักหลัง คืออยากจะบอกว่าเราไม่ได้มีส่วนได้อะไรกับบริษัท หรือว่าหมู่บ้านที่จะแนะนำนี้นะคะ ความจริงแล้วคือเราเป็นลูกบ้านคะ เพิ่งมาซื้อที่นี่และเห็นว่าดีจึงอยากแนะนำเพื่อนๆ เผื่อมีใครสนใจ จะได้มาเป็นเพือนบ้านกันคะ โครงการที่เราจะแนะนำ ชื่อโครงการ วิลล่า เจ้าพระยา อยู่ในซอยวัดมะขาม อ.เมือง จ.ปทุมธานีคะ ที่อยากจะแนะนำคือเราเห็นว่าวัสดุอุปกรณ์การก่อสร้างและตกแต่ง ถือว่ามีมาตรฐานดีคะ สุขภัณฑ์ในห้องน้ำใช้ของ Cotto ทั้งหมดและบ้านทั้งหลังก่อด้วยอิฐมอญคะ หน้าบ้านจอดรถได้ 2 คัน หมู่บ้านก็เข้ามาจากปากซอยไม่ไกลมากคะน่าจะประมาณ 1 กิโล สำหรับเราแล้วถือว่าโอเคมากคะ เพราะก่อนที่เราจะซื้อเราก็ดูมาหลายที่เหมือนกัน แต่มาถูกใจกับที่นี่ ถ้าใครสนใจลองเซิร์จในกูเกิ้ลดูก็ได้นะ จะได้มาเป็นเพื่อนบ้านกันคะ ตอนนี้เค้ากำลังจะก่อสร้างเฟสใหม่คะ

khowhom160
ความเห็นที่ 1 Posted : Friday, June 8, 2012 6:39:04 PM(UTC)
Guest

Was thanked: 12 time(s) in 12 post(s)
เราก็มองทาวเฮ้าส์แถวปทุมธานีไ้ว้ค่ะ แต่เป็นโครงการที่ติดถนน กรุงเทพ-ปทุมธานีค่ะ

ราคาพอๆกับที่คุณ จขกท.แนะนำมาเลย

เราสนใจน่ะ ถ้าใช้วัสดุดีๆ แต่เรื่องเข้าซอย 1 กิโล เราคิดหนักเลยค่ะ

abyss_x
ความเห็นที่ 2 Posted : Friday, June 8, 2012 7:19:32 PM(UTC)
Guest

<a href="http://prakard.com/default.aspx?g=posts&t=555635" target="_blank">http://prakard.com/default.aspx?g=posts&t=555635</a>

ลูกบ้านน่ารักจริงๆ อิอิ

จขกท (lek_maameaw)
ความเห็นที่ 3 Posted : Friday, June 8, 2012 8:21:25 PM(UTC)
Guest

คุณ abyss_x คะน่ารักจริง อย่าคิดว่าดิฉันมาแอบแฝงขายบ้านให้เค้านะคะ ดิฉันเป็นลูกบ้านที่ซื้อที่นี่จริง ที่ไปลงในเวปประกาศไว้ ก็แค่อยากแนะนำให้บางคนที่กำลังมองหาหมู่บ้านดีๆ เพราะสมัยนี้หายากจิงๆ

หรือถ้าใครไม่เชื่อก็หลังไมค์มาหาก็ได้คะ จะบอกให้ว่าดิฉันอยู่บ้านเลขที่อะไร รู้สึกว่าในพันทิป นี่จ้องจับผิดกันจิงๆนะ จนบางคนไม่กล้าที่จะมาโพสบอกอะไรดีๆ แล้วคะ

abyss_x
ความเห็นที่ 4 Posted : Friday, June 8, 2012 11:00:41 PM(UTC)
Guest

ครับ

ชอบออกกำลัง
ความเห็นที่ 5 Posted : Friday, June 8, 2012 11:12:25 PM(UTC)
Guest

เราว่าเข้าซอยไป 1 กิโล ก็ไม่ไกลมากนะคะ อากาศดี เราซื้อทาวเฮ้าส์ห่างจากหน้าซอย 400 เมตร ตอนซื้อแม่ก็เออออ ยอมย้าย แต่พอจะย้ายมาอ้างว่ามันใกล้ถนนเกินไป อากาศไม่ดีอีก

Wanna be เทพีบ้านไพร
ความเห็นที่ 6 Posted : Saturday, June 9, 2012 4:34:06 PM(UTC)
Guest

ก็ข้อความของจขกท.บอกรายละเอียดบ้านเหมือนเวลาพวกเซลล์พูดเลยนี่คะ

ทำให้คนที่ไม่ทราบอาจจะคิดได้ว่าคุณเป็นเซลล์ปลอมตัวมาโฆษณาแฝง อิอิ

แต่ได้ผลนะคะ เพราะเราคนนึงล่ะที่จะเข้าไปดู 555555555

ขำๆนะคะคุณจขกท. อย่าซีเรียสค่ะ

Quick Reply Show Quick Reply
Users browsing this topic
Guest
Post Reply
Forum Jump  
You can post new topics in this forum.
You can reply to topics in this forum.
You cannot delete your posts in this forum.
You cannot edit your posts in this forum.
You cannot create polls in this forum.
You cannot vote in polls in this forum.