Welcome Guest! To enable all features please try to register or login.
Post Reply

ctx
Posted : Tuesday, June 19, 2012 2:01:38 AM(UTC)
Guest

Rank: Guest

Was thanked: 12 time(s) in 12 post(s)
กำลังทำบ้านใหม่ เลยอยากซื้อจากุชชี่ขนาดคนเดียวไว้ใช้ซักอัน ไปดูที่บุญถาวรมาแล้วไม่ค่อยถูกใจ เลยอยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าที่ไหนที่มีจากุชชี่ให้เลือกเยอะๆบ้าง บอกสถานที่หรือเวปก็ได้ครับ เพราะผมลองหาในgoogleแล้วไม่ค่อยเจอเวปขายเลย

basicball
ความเห็นที่ 1 Posted : Tuesday, June 19, 2012 4:37:40 AM(UTC)
Guest

Was thanked: 12 time(s) in 12 post(s)
เท่าที่ลองเดินมาบุญฐาวรค่อนข้างเยอะที่สุดแล้วครับ

ไม่งั้นอาจลองไปเดินดูที่ CDC ตรงเลียบทางด่วนอาจณรงค์-รามอินทราดูอีกที่ก็ได้ น่าจะมีแบบหลากหลายกว่าที่บุญฐาวรครับ

ดาวเหนือเมื่อฟ้าสาง
ความเห็นที่ 2 Posted : Tuesday, June 19, 2012 3:22:07 PM(UTC)
Guest

CDC มีให้ดูน้อยค่ะ คอนเฟิร์ม เพราะไปมาแล้วทั้งสองที่ บุญถาวรเกษตรนวมินทร์นะคะ ฝั่งที่ขายกระเบื้องอย่างเดียว ชั้นสองจะเป็นโชว์ห้องน้ำ มีอ่างอาบน้ำหลากหลายมาก ชั้นที่มี DIY ชั้นสองก็มี แต่ยี่ห้อจะเป็นพวก cotto toto american standard และ kohler เท่านั่น ถ้าจำไม่ผิดนะ
อีกอย่าง ถ้าอย่างไรขอดูจาก catalog จาก คนขายได้ แล้วสั่งเอา กะขนาดให้ชัดเจนนะคะ จะไม่ได้ดูของจริงแต่ก็พอมองรูปออก ของเราก็สั่งจากcatalog เช่นกัน ราคาก็ตามนั้นเลย หรือถ้าไม่รีบ ถามคนขายว่าจะมีโปรตอนไหน รอได้ก็ดี ของพวกนี้แพงจับใจ หลายหมื่นอยู่

baleine
ความเห็นที่ 3 Posted : Tuesday, June 19, 2012 6:38:46 PM(UTC)
Guest

อ่างอาบน้ำเราว่าที่บุญถาวรดูจะมีเยอะที่สุดในห้างทั้งหมดแล้วอ่ะค่ะ

Lily the dog
ความเห็นที่ 4 Posted : Tuesday, June 19, 2012 7:17:08 PM(UTC)
Guest

ที่ๆขายเยอะไม่รู้ แต่ถ้าอยากได้ถูกให้ไปที่ outlet ของ cotto ค่ะ อยู่ข้างๆร้านเจ้เล้ง จะขายของโชว์ มีตำหนิ และค้างสต๊อกค่ะ มีทั้ง cotto และ toto เมื่อวานเราไปโดนมาแล้ว ได้อ่างอาบน้ำระบบน้ำวนและอัดอากาศ ราคาลดกว่าเดิมเยอะมาก แต่มีตำหนิและไม่รับประกันนะ

kollove
ความเห็นที่ 5 Posted : Wednesday, June 20, 2012 5:04:53 AM(UTC)
Guest

แนะนำ โกลบอล นครปฐมครับมีเยอะ แต่แบบคนเดียวไม่แน่ใจรอง ถามอากู๋ดูอีกรอบ

Quick Reply Show Quick Reply
Users browsing this topic
Guest
Post Reply
Forum Jump  
You can post new topics in this forum.
You can reply to topics in this forum.
You cannot delete your posts in this forum.
You cannot edit your posts in this forum.
You cannot create polls in this forum.
You cannot vote in polls in this forum.