Welcome Guest! To enable all features please try to register or login.
Post Reply

porsche_lala
Posted : Tuesday, June 5, 2012 11:55:11 PM(UTC)
Guest

Rank: Guest

Was thanked: 12 time(s) in 12 post(s)
1.ธอส (บ.สามีมีcontact ค่ะ แต่สามีกู้ร่วมนะคะ) 2.ออมสิน (บ.สามีก็มีcontact ค่ะ) 3.กสิกร

คือว่าเราเคยติดBlack list แล้วเคลียร์ไปเมื่อปี 53

บ้านราคาเต็ม 3.39 ล้านบาท

สายแรกที่ได้รับคือ กสิกร เค้าก็ดูบูโรเรา แล้วบอกว่าต้องเคลียร์ปิด3 ปีถึงจะโอเค แต่เค้าบอกว่าจะไปขอดูอีกที

รบกวนผู้รู้แจ้งทีคะ ว่าแบงค์ที่ไม่ดูบูโรบ้างไม๊ กลัวไม่ผ่านอย่างแรงเลย อยากได้กู้เต็มด้วยค่ะ เพราะอยากเอาเงินเก็บไว้ตกแต่ง

ตอนนี้ก็นั่งรอแบงค์อย่างเดียวเลยค่ะ จะหมู่หรือจ่าก็ไม่รู้

หมูน้อยกะวัวแก่
ความเห็นที่ 1 Posted : Wednesday, June 6, 2012 12:36:37 AM(UTC)
Guest

Was thanked: 12 time(s) in 12 post(s)
มีครับ แต่ว่า MRR มันแพงกว่า 1% นะ (ของที่อื่น 7.9 ของที่นี่ 9), เสร็จแล้วเราก็กัดฟันไป 3 ปีค่อย Refinance เอา หลังไมค์มาเลยครับ มีเบอร์เซล พอดีเคสเดียวกันแต่ผมผ่านแล้ว อิ อิ

m_tawan
ความเห็นที่ 2 Posted : Wednesday, June 6, 2012 6:03:35 AM(UTC)
Guest

ของผมก็เคยติดบูโรนะ และเคลียร์เสร็จไปราวปีหนึ่งแล้ว พอดีกู้สวัสดิการ ธอส บริษัทมี contact อยู่ก็ผ่านไม่มีปัญหาอะไรผมกู้คนเดียวด้วย ผมคิดว่าน่าจะไม่มีปัญหาอะไร แต่กรณีกู้ร่วมนี่สิน่าคิด

porsche_lala
ความเห็นที่ 3 Posted : Wednesday, June 6, 2012 4:45:59 PM(UTC)
Guest

ตัวเราเองค่ะที่เคยติดบูโร แต่สามีไม่เคยมีประวัติค่ะ

กลุ้มๆ

ยังยิ้มได้จ้า
ความเห็นที่ 4 Posted : Thursday, June 7, 2012 12:35:03 AM(UTC)
Guest

ไม่ต้องกลุ้มจ้า ถ้าติดบูโร แต่เคลียร์ไปเรียบร้อยแล้ว สามารถกู้ร่วมกับ ธอส.ได้ค่ะ
เราก็เพิ่งจะกู้ร่วมผ่านไปเองจ้า แต่ต้องปิดหนี้เรียบร้อยแล้วนะคะ

นาโนแมน
ความเห็นที่ 5 Posted : Thursday, June 7, 2012 12:49:13 AM(UTC)
Guest

ลองดูกรุงไทยครับ หลังไมค์มาครับมีเบอรื sale ครับพอดีเคยติบูโร เพิ่งปิดไปเดือน 11 ปีที่แล้วก็ผ่านครับ

Quick Reply Show Quick Reply
Users browsing this topic
Guest
Post Reply
Forum Jump  
You can post new topics in this forum.
You can reply to topics in this forum.
You cannot delete your posts in this forum.
You cannot edit your posts in this forum.
You cannot create polls in this forum.
You cannot vote in polls in this forum.